ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਮਨਪਸੰਦ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਨੂੰ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13 ਵਿੱਚ ਐਂਟਰੀ ਮਿਲੇਗੀ!

ਟੀਵੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਦਾ ਕਿਹੜਾ ਸਿਤਾਰਾ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਸੀਜ਼ਨ 13 ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ?  ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ‘ਤੇ ਇਹੀ ਸਵਾਲ ਉਠ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਸਲਮਾਨ ਦੀ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤਕ ਜੋੜੀ ਸਾਜਿਦ-ਵਾਜਿਦ ਦੀ ਵਾਜਿਦ ਖਾਨ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ
ਇਕ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਵਜੀਦ ਖਾਨ ਨੂੰ ਸ਼ੋਅ ਲਈ ਮੇਕਰਜ਼ ਨੇ ਪਹੁੰਚ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਵਾਜਿਦ ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤਾਂ ‘ਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦਬੰਗ ਖਾਨ ਦੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਸਕਦੀ ਸੀ। ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13 ਵਿੱਚ ਚੰਕੀ ਪਾਂਡੇ, ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ, ਦੇਵਓਲੀਨਾ ਭੱਟਾਚਾਰਜੀ, ਰਾਜਪਾਲ ਯਾਦਵ ਵਰਗੇ ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੇ ਆਉਣ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚਰਚਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਹਸਤੀਆਂ ਨੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਿਆ ਹੈ। ਅਜਿਹੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਮੇਕਰ ਸੈਲੇਬ੍ਰਿਟੀਜ਼ ਨੂੰ ਘੱਟ ਫੀਸਾਂ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ. ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਈਆਂ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਤੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਚਰਚਾ ਸੀ ਕਿ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਇਨਾਮੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਰੋੜ ਤੱਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ. ਮੇਕਰਸ ਨੂੰ ਘੱਟ ਇਨਾਮ ਦੀ ਰਕਮ ਕਾਰਨ ਸ਼ੋਅ ਲਈ ਵੱਡੇ ਸੈਲੇਬ੍ਰਿਟੀ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਵਿਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆਈ. ਇਸ ਲਈ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਇਨਾਮੀ ਰਕਮ ਨੂੰ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ. ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਕਿੰਨੀਆਂ ਸੱਚ ਹਨ ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਹਸਤੀਆਂ ਨੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਿਆ ਹੈ।

About Sanjhi Soch 428 Articles
Sanjhi Soch gives you daily dose of Genuine news. Sanjhi soch is an worldwide newspaper trusted by millions.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*