ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਇਸ ਸਮੇਂ ਜਸ਼ਨ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿਚ

ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਹੌਸਲੇ .ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹਨ. ਟੀਮ ਨੇ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਵਿਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਸੈਮੀਫਾਈਨਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਦੌਰੇ (ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼) ਵਿਚ ਪਹਿਲੀ ਟੀ -20 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਕਲੀਨ ਸਵੀਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਨਡੇ ਸੀਰੀਜ਼ 2-0 ਨਾਲ ਜਿੱਤੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਦੋ ਟੈਸਟ ਮੈਚਾਂ ਦੀ ਲੜੀ ਵਿਚ ਐਂਟੀਗਾ ਵਿਚ ਖੇਡੇ ਗਏ ਪਹਿਲੇ ਟੈਸਟ ਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਵੀ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਨਾਲ ਜਿੱਤਿਆ! ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਟੀਮ ਦੇ ਓਪਨਰ ਕੇ ਐਲ ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ’ ਚ ਟੀਮ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ, ਕਿਸ਼ਤੀ ‘ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰਾਟ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅਨੁਸ਼ਕਾ, ਰਾਹੁਲ, ਮਯੰਕ ਅਗਰਵਾਲ ਅਤੇ ਰਵੀਚੰਦਰਨ ਅਸ਼ਵਿਨ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਇਸ ਸਮੇਂ ਜਸ਼ਨ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿਚ ਹੈ। ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਹੀ ਟੀਮ ਨੇ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਨੂੰ 318 ਦੌੜਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਮੈਚ ਵਿੱਚ, ਕੇਐਲ ਦੋਵਾਂ ਪਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਅਰਧ ਸੈਂਕੜਾ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਖੁੰਝ ਗਿਆ। ਕੈਲ ਨੇ ਟੀਮ ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਫੋਟੋ ਨੂੰ “ਅੰਤ ਰਹਿਤ ਬਲੂਜ਼” ਦਾ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ।

About Sanjhi Soch 428 Articles
Sanjhi Soch gives you daily dose of Genuine news. Sanjhi soch is an worldwide newspaper trusted by millions.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*