ਰਾਣੂ ਮੰਡਲ ਨੂੰ ਸਲਮਾਨ ਵਲੋਂ 55 ਲੱਖ ਦਾ ਘਰ ਤੋਹਫੇ ‘ਚ

ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਕਿਸਮਤ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਦਿਆਲੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਫਰਸ਼ ਤੋਂ ਅਰਸ਼ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਹੁਣ ਰਣੂ ਮੰਡਲ ਇਸ ਦੀ ਜਿਉਂਦੀ ਜਾਗਦੀ ਮਿਸਾਲ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਦੇ ਇਕਲੌਤੇ ਗਾਣੇ ‘ਇਕ ਪਿਆਰ ਕਾ ਨਗਮਾ ਹੈ’ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਗਰੀਬੀ ਵਿਚ ਬਿਤਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਰਣੂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਰੌਸ਼ਨੀ ਨਾਲ ਭਰ ਦਿੱਤਾ.

ਰਾਣੂ ਦੇ ਗਾਣੇ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਜਾਦੂ ਖਿੱਚਿਆ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੈਂਡ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਇਕ ਰਾਤ ਦੀ ਸਟਾਰ ਬਣ ਗਈ. ਰਣੂ ਬਾਰੇ ਹੁਣ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵੀ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਬੰਗ ਖਾਨ ਅਤੇ ਇਮਰਜਿੰਗ ਟੇਲੈਂਟ ਦੇ ਗਾਡਫਾਦਰ ਵਜੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਗਾਣੇ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਦਬੰਗ 3 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮੌਕਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।
ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਰਣੂ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ 55 ਲੱਖ ਦਾ ਘਰ ਤੋਹਫੇ ਵਿਚ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਸਿਰਫ ਇਹ ਹੀ ਨਹੀਂ

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਰਣੂ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਤੋਂ ਇੰਨੇ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਏ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਦਬੰਗ 3 ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇਕ ਗਾਣਾ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਲਮਾਨ ਅਤੇ ਰਣੂ ਬਾਰੇ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੂਜੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਸੂਤਰਾਂ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਇਸ ਸੱਚਾਈ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ.

About Sanjhi Soch 645 Articles
Sanjhi Soch gives you daily dose of Genuine news. Sanjhi soch is an worldwide newspaper trusted by millions.