5 ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ 100 ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਮਾਈ

ਬਾਹੂਬਲੀ ਅਭਿਨੇਤਾ ਪ੍ਰਭਾਸ ਦੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸਾਹੋ ਦੇਸ਼-ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਡਾਂਕਾ ਖੇਡ ਰਹੀ ਹੈ। 350 ਕਰੋੜ ਦੇ ਬਜਟ ਵਿੱਚ ਸਾਹੋ ਨੇ ਸਿਰਫ ਪੰਜਵੇਂ ਦਿਨ ਹਿੰਦੀ ਰੂਪ ਵਿੱਚ 100 ਕਰੋੜ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਪਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਟਰੇਡ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਮਲਟੀਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ਸਾਹੋ ਨੇ 8 ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ.

ਵਪਾਰ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ ਰਮੇਸ਼ ਬਾਲਾ ਨੇ ਪੰਜਵੇਂ ਦਿਨ ਦੇ ਅੰਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, “ਸਾਹੋ ਦੇ ਹਿੰਦੀ ਸੰਸਕਰਣ ਨੇ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ 100 ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ 8 ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ. 5 ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਕੁਲ ਸੰਗ੍ਰਹਿ 102 ਕਰੋੜ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ. ਬਾਹੂਬਲੀ 1 ਅਤੇ 2 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਹੋ 100 ਕਰੋੜ ਦੇ ਕਲੱਬ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਭਾਸ ਦੀ ਤੀਜੀ ਫਿਲਮ ਬਣ ਗਈ ਹੈ।
ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪੰਜਵੇਂ ਦਿਨ, ਸਾਹੋ ਨੇ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ 50% ਦੀ ਗਿਰਾਵਟ ਵੇਖੀ. ਸਾਹੋ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ 24.40 ਕਰੋੜ, ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ 25.20 ਕਰੋੜ, ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ 29.48 ਕਰੋੜ ਅਤੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 14.20 ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਸੀ. ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ, ਪ੍ਰਭਾਸ ਦੀ ਫਿਲਮ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹੈ. ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ, ਇਹ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਫਿਲਮ ਸਹੋ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ’ ਤੇ ਕਿੰਨਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਏਗੀ।
ਹਾਲਾਂਕਿ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਾਹੋ ਦੀ ਕਮਾਈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ, ਵਿਸ਼ਵਵਿਆਪੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਵੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਹੈ. ਸਾਹੋ ਨੇ 5 ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿਚ 350 ਕਰੋੜ ਦਾ ਕੁਲ ਇਕੱਤਰ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਯੂਵੀ ਕ੍ਰਿਏਸ਼ਨਜ਼ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪੋਸਟਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਕੇ ਵਿਸ਼ਵਵਿਆਪੀ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਹਨ. ਉਸਨੇ ਸਾਹੋ ਨੂੰ 2019 ਦਾ ਭਾਰਤ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਬਲਾਕਬਸਟਰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ।

About Sanjhi Soch 472 Articles
Sanjhi Soch gives you daily dose of Genuine news. Sanjhi soch is an worldwide newspaper trusted by millions.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*